Tin nhanh ngày thi đấu thứ ba từ giải German Open Championships 2009

Đăng lúc: Thứ sáu - 21/08/2009 14:35
Vietnam Dancesport News tiếp tục cập nhật kết quả về giải German Open Championships 2009.
Tin nhanh ngày thi đấu thứ ba từ giải German Open Championships 2009

Tin nhanh ngày thi đấu thứ ba từ giải German Open Championships 2009






*** World Games Champions are victorious in Stuttgart ***

Final:
1. Alexei Silde/Anna Firstova, Russia
2. Andrey Zaytsev/Anna Kuzminskaya, Russia
3. Martino Zanibellato/Michelle Abildstrup, Denmark
4. Vladimir Karpov/Mariya Tzaptashvilli, Russia
5. Nikita Brovko/Alina Zharullina, Russia
6. Timo Kulczak/Motshegetsi Mabuse, Germany









*** Youth Standard: Russia - Poland - Russia ***

Final:
1. Yury Soldatov/Irina Gogoladze, Russia
2. Jacek Jeschke/Wiktoria Wior, Poland
3. Igor Kruglov/Olga Shcherbina, Russia
4. Victor Burchuladze/Valeria Riabova, Russia
5. Luca Balestra/Krizia Balestra, Italy
6. Ilya Mazurov/Svetlana Tikhonova, Russia
7. Kamil Pucko/Magdalena Kaminska, Poland








*** Professional Rising Star Latin ***

Final:
1. Andrej Mosejcuk/Kamila Kajak, Poland
2. Anton Ganopolskyy/Nataliya Magdalinova, Germany
3. Aleksandr Skarlato/Yulia Lesokhina, Russia
4. Bruno Tomás/Joanna Santos, Portugal
5. Katsuya Tateishi/Hiromi Tateishi, Japan
6. Mitko Dimitrov/Pelagia Kalyva, Greece









*** GOC premiere: IDSF Open Senior II Latin ***

Final:
1. Pere Miquel/Maria Trillo, Spain
2. Volker Dietrich/Sonja Bockmann-Dietrich, Germany
3. Amedeo Iacurto/Rita Salsano, Italy
4. Jose Luis Garcia Jimenez/Carmen Matamoros Sanchez, Spain
5. Pedro Viciana/Isabel Lopez, Spain
6. Georg Fleischer/Annabel Mak, Germany









*** Germany placed first ***

Final:
1. Jens Ladiges/Anja Wittkowski, Germany
2. Ivan Ferrari/Simona Tatti, Italy
3. Walter Musso/Giuseppina Rietto, Italy
4. Vincenzo Lenzo/Romina Crobeddu, Italy
5. Giuseppe Trappolini/Roberta Alessi, Italy
6. Gaetano Ricciardelli/Lea Miranda, Italy









*** Three further medals for Russia ***

Final:
1. Evgeny Nikitin/Julia Khurtina, Russia
2. Daniil Golyshev/Elizaveta Lykhina, Russia
3. Valentin Kravchenko/Anastasia Beliakova, Russia
4. Kristers Å mits/Melisa Bessonova, Latvia
5. Daniil Piazenko/Fausta Timinskaite, Lithuania
6. Ilya Gorshenin/Darya Krivko, Ukraine









*** Juveniles II Standard: Russia wins again ***

Final:
1. Semen Khrzhanovsky/Vitalina Bunina, Russia
2. Denis Lelin/Victoria Litvinova, Russia
3. Bartosz Lewandowski/Paulina Kucinska, Poland
4. Gints Berzins/Megija Dana Morite, Latvia
5. Daniil Porcesco-Gozun/Viorelina Rosco, Moldova
6. Philipp Onishchenko/Anastasia Trachuk, Russia


Tác giả bài viết: Quang Hùng
Nguồn tin: Goc-Stuttgart.de
Đánh giá bài viết
Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết

Mã an toàn:   Mã chống spamThay mới     

 

Bình chọn

Bạn yêu thích điệu nhảy nào nhất?

Slow Waltz

Tango

Viennese Waltz

Slow Foxtrot

Quickstep

Samba

Rumba

Cha cha

Jive

Paso Doble

Liên kết