Kết quả thi đấu giải WDSF GrandSlam Hong Kong 2015

Đăng lúc: Thứ sáu - 03/07/2015 02:15
Kết quả thi đấu giải WDSF GrandSlam Hong Kong 2015 diễn ra từ ngày 19 đến 21 tháng 6 năm 2015 tại Nhà thi đấu Queen Elizabeth Stadium Arena, Hồng Kông. Tại giải này, đoàn Việt Nam có 04 cặp VĐV là Phan Hồng Việt - Hoàng Thu Trang, Lưu Hoài Nam - Đặng Thu Hương, Nguyễn Tuấn Đạt - Phan Nguyễn Quỳnh Hương của đơn vị Hà Nội, và Lê Đức Tuấn - Nguyễn Ngọc Mai Trâm của đơn vị Tp HCM, tham dự ở tất cả các nội dung chính của giải.
WDSF GrandSlam: Nội dung thi đấu cao nhất của giải


WDSF GrandSlam Standard:
Final:
1 Simone Segatori - Annette Sudol Germany
2 Dmitry Zharkov - Olga Kulikova Russian Federation
3 Bjorn Bitsch - Ashli Williamson Denmark
4 Nikolay Darin - Natalia Seredina Moldova
5 Francesco Galuppo - Debora Pacini Italy
6 Vaidotas Lacitis - Veronika Golodneva Lithuania
 
4. Round
7 Vadim Shurin - Anastasia Meshkova Russian Federation
8 Alexey Glukhov - Anastasia Glazunova Russian Federation
9 Anton Skuratov - Alena Uehlin Germany
10 Daniil Ulanov - Kateryna Isakovych Ukraine
11 Pasquale Farina - Sofie Koborg Denmark
12 Paolo Campigotto - Petre Alina Romania
 
3. Round
13 Dmitri Kolobov - Signe Busk Denmark
14 Artem Terekhov - Anna Aseeva Russian Federation
15 Tomas Fainsil - Violetta Posmetnaya Lithuania
16 Madis Abel - Aleksandra Galkina Estonia
17 Evgeny Nikitin - Anastasia Miliutina Russian Federation
18 Patrick Rucinski - Tatiana Veselkina Canada
19 Edgars Linis - Eliza Ancane Latvia
20 Alexey Bredikhin - Daria Demenkova Russian Federation
21 Francesco Andreani - Francesca Longarini Italy
22 Anatoliy Novoselov - Tasja Schulz Germany
23 Anton Besedin - Ekaterina Strelkova Russian Federation
24 Valentin Lusin - Renata Lusin Germany
25 Earle Williamson - Charlotte Christiansen United States
 
2. Round
26 Davide Morelli - Caroline Kjeldgaard Denmark
27. - 28. Daniele Ruscito - Nicole Cartigiano Italy
27. - 28. Vladlen Kravchenko - Marina Laptiyeva Kazakhstan
29 Oleksii Guzyr - Rikako Ota Japan
30 Qiu Yuming - Wei Liying People's Republic of China
31 Dumitru Doga - Sarah Ertmer Germany
32 Cao Yuan - Wang Ximeng People's Republic of China
33 Yuan Shaoyang - Qi Chongxuan People's Republic of China
34 Li Lu - Guo Qing People's Republic of China
35. - 36. Zhang Zhanhua - Zhang Ruonan People's Republic of China
35. - 36. Minato Kojima - Megumi Morita Japan
37 Zhang Di - LU Wanying People's Republic of China
38. - 41. Liu Kai Sum Sam - Liu Wan Hin Hong Kong
38. - 41. Wang Fengyi - Zou Xiaomin People's Republic of China
38. - 41. Tian Yue - Chen Tingting People's Republic of China
38. - 41. Seo Hwang Yong - Park Ye Rang South Korea
42. - 48. Yao Ruoji - Wang Yiting People's Republic of China
42. - 48. Lin Li - Giulia Giacoppo Chinese Taipei
42. - 48. Kyohei Yamada - Saori Akiyama Japan
42. - 48. German Enriquez - Ma Danella Renee Publico Philippines
42. - 48. Park Ji Hun - Kwon Ji Hyun South Korea
42. - 48. Sarun Pibull - Chanisara Pithanpuwakorn Thailand
42. - 48. Jiang Jiying - Zhao Yuye People's Republic of China
 
1. Round
49 Aphichai Promboon - Pakaorn Kuituan Thailand
50 Kang Dae Sung - Seog Min Kyoung South Korea
51 Tristan John Ducay - Willanne Rose Ducay Philippines
52 Sean Aranar - Ana Nualla Philippines
53. - 54. Cheng Wan Jen - Zhang Liwen Chinese Taipei
53. - 54. Tam Ka Pan - Vong Weng Lam Macau
55. - 56. Wan Man Ho Gordon - Tang Lok Yiu Yobilia Hong Kong
55. - 56. Yeung Man Ching - Tse Tsz Yan Hong Kong
57 Phan Hong Viet - Hoang Thu Trang Vietnam
58. - 59. Ho Ming Cheong - Lam Kit Ying Hong Kong
58. - 59. Wang Lei - Ng Yuen Ping Christita Hong Kong
60 Chuluunbaatar Ankhbayar - Ulziibayar Khaliun Mongolia
61. - 67. George Borisov - Au Yuk Man Ada Hong Kong
61. - 67. Wong Lap Yin - Leung Tsz Ying Hong Kong
61. - 67. Zhang Hao - Zhou Isabella Chinese Taipei
61. - 67. Zhong Dingqing - Tong Chun Fa Hong Kong
61. - 67. Wat Kio Fong - Wong Hoi In Macau
61. - 67. Ra'mu Ramos - Margaretha Christina Schrijver Philippines
61. - 67. Tuan Nguyen Dat - Phan Nguyen Quynh Huong Vietnam
 

WDSF GrandSlam Latin:
Final
1 Gabriele Goffredo - Anna Matus Moldova
2 Armen Tsaturyan - Svetlana Gudyno Russian Federation
3 Yury Simachev - Anastasia Klokotova Russian Federation
4 Marius-Andrei Balan - Khrystyna Moshenska Germany
5 Timur Imametdinov - Nina Bezzubova Germany
6 Charles-Guillaume Schmitt - Elena Salikhova France

4. Round
7 Umberto Gaudino - Louise Heise Denmark
8 Edgar Marcos Borjas - Alina Nowak Spain
9 Guillem Pascual - Rosa Carne Spain
10 Anton Aldaev - Natalia Polukhina Russian Federation
11 Andrea Silvestri - Varadi Martina Hungary
12 Alexandr Makarov - Julia Remizova Russian Federation

3. Round
13 Jenya Suvorov - Jenya Libman Israel
14 Fedor Poliansky - Dina Akhmetgareeva Russian Federation
15 Maxim Stepanov - Ksenya Rybina Germany
16 Nikita Pavlov - Ekaterina Sharanova Russian Federation
17 Malthe Brinch Rohde - Sandra Sorensen Denmark
18 Nikolay Mikadze - Yana Novikova Russian Federation
19 Marek Bures - Anastasiia Iermolenko Khadjeh-Nouri Germany
20 Kostiantyn Samarskyi - Tay Isabelle Singapore
21 Kirill Ganopolsky - Kim Paetzug Germany
22 Artem Semerenko - Valeriya Kachalko Kyrgyzstan
23 Artur Balandin - Anna Salita Germany
24 Dumitru Doga - Sarah Ertmer Germany

2. Round
25 Gu Qingwu - Steshenko Yulia People's Republic of China
26 Gustavs Ernests Arajs - Katharina Wuerrer Austria
27 Yan Bangbang - Zhu Jing People's Republic of China
28. - 29. Jiang Chao - Wei Shiyao People's Republic of China
28. - 29. Gerald Jamili - Cherry Clarice Parcon Philippines
30 Gu Kunxuan - Sun Chenhong People's Republic of China
31 Shinawat Lerson - Krittaporn Manasuth Thailand
32 Yumiya Kubota - Rara Kubota Japan
33 LI Jiaming - LI Ziwei People's Republic of China
34 Grigory Naumov - Galina Fominykh Russian Federation
35 Lei Jiaming - Lin Zixuan People's Republic of China
36. - 37. Zhao Naiqian - Yang Yuting People's Republic of China
36. - 37. Zhou Lei - Li Sijie People's Republic of China
38. - 41. Huang Shiyu - Tang Shiqi People's Republic of China
38. - 41. Long Yongkun - Cheng Jiani People's Republic of China
38. - 41. Kang MunSeong - Park JiSoo South Korea
38. - 41. Oh Se Hyeon - lee Hye won South Korea
42 Yasuhiro Nishimura - Mai Otake Japan
43. - 45. Shang Zhehao - Xie Wanyu People's Republic of China
43. - 45. Ng Sum Chun - Lam Wai Yi Hong Kong
43. - 45. Kim Min Je - Ham Hye Bin South Korea
46. - 48. Ju Yi - Shen Xi People's Republic of China
46. - 48. Xie Zuowei - Zhang Yuxin People's Republic of China
46. - 48. Michael Angelo Marquez - Stephanie Sabalo Philippines

1. Round
49 Chak Ngo Pong - Wat Nga Man Hong Kong
50 Ma Xianwei - Guo Yang People's Republic of China
51 BU Rongcheng - Sang Yutong People's Republic of China
52 Fong Wai Kin - U Mei Kok Macau
53 Chua Zjen Fong - Chong Evon Malaysia
54 Tan Remus - Low Riane Singapore
55 Huang Sida - Tian Yuan People's Republic of China
56 Lam Chi Tong - Pun Wun Macau
57 Sadawit Settachai - Nichkamol Ketphong Thailand
58 Liu Kai Sum Sam - Liu Wan Hin Hong Kong
59 Wan Man Ho Gordon - Tang Lok Yiu Yobilia Hong Kong
60 Luu Hoai Nam - Dang Thu Huong Vietnam
61 Mahendren Sean - Pin Gan Singapore
62 Chiu Xian Siang - Soh Priscilla Singapore
63. - 68. Lam Hin Hong - Ho Chloe Hong Kong
63. - 68. Yiu Cheung Tin - Cheng Hiu Tung Hong Kong
63. - 68. Foo Walter - Che Xin Nee Malaysia
63. - 68. Le Duy - Tan Xin Jin Grace Singapore
63. - 68. Tan Zane - Tan Dara Singapore
63. - 68. Lee Dong Hun - Lee Ji Yun South Korea
69. - 85. David Chandler - Wendy Brewer Australia
69. - 85. Au Yeung Yiu - Ko Hei Tung Hong Kong
69. - 85. George Borisov - Au Yuk Man Ada Hong Kong
69. - 85. Chan Hei Lung - Yau Sin Ting Holly Hong Kong
69. - 85. Cheung Cheuk Him - Ho Hei Man Hong Kong
69. - 85. Cheung Sun Kin - Amanda Yuh-Jiun Chen Hong Kong
69. - 85. Ho Ming Cheong - Lam Kit Ying Hong Kong
69. - 85. Lam Ho Man - Li Hiu Tung Hong Kong
69. - 85. Lee Pui Yin - Ip Chi Tung Hong Kong
69. - 85. Wong Lap Yin - Leung Tsz Ying Hong Kong
69. - 85. Yeung Man Ching - Tse Tsz Yan Hong Kong
69. - 85. Lam Hong Woh - Lim Dao-Er Malaysia
69. - 85. Chua Patrick - Tan Rene Singapore
69. - 85. Hoi Justino - Pang Wan Ching Singapore
69. - 85. Park Jun Young - Lee SoHYeon South Korea
69. - 85. Nawamin Lerson - Linra Kaskron Thailand
69. - 85. LE Duc Tuan - Nguyen Ngoc Mai Tram Vietnam
 
ADSF Asian Single Dance Championship:
Nội dung dành cho các đôi nhảy Châu Á, mỗi nước chỉ được phép cử 01 VĐV tham dự ở mỗi nội dung thi đấu.
Tại file PDF kết quả thi đấu của nội dung thi đấu này: Bấm vào đây

ADSF Asian Single Dance Championship - Samba
1 Yumiya Kubota Rara Kubota Japan
2 Shinawat Lerson Krittaporn Manasuth Thailand
3 Naiqian Zhao Yuting Yang China
4 Michael Angelo Marquez Stephanie Sabalo Philippines
5 MunSeong Kang JiSoo Park South Korea
6 Chi Tong Lam Wun Pun Macau
7 Zjen Fong Chua Evon Chong Malaysia
8 Hoai Nam Luu Thu Huong Dang Vietnam
9 Yung Cheng Lin Serena Lin Chinese Taipei
 
ADSF Asian Single Dance Championship - Cha Cha Cha
1 Artem Semerenko Valeriya Kachalko Kyrgyz Republic
2 Shinawat Lerson Krittaporn Manasuth Thailand
3 Yumiya Kubota Rara Kubota Japan
4 Gerald Jamili Cherry Clarice Parcon Philippines
5 Min Je Kim Hye Bin Ham South Korea
6 Sum Chun Ng Wai Yi Lam Hong Kong
7 Chao Jiang Shiyao Wei China
8 Wai Kin Fong Mei Kok U Macau
9 Zjen Fong Chua Evon Chong Malaysia
10 Duc Tuan Le Mai Tram Nguyen Ngoc Vietnam
11 Yung Cheng Lin Serena Lin Chinese Taipei
 
ADSF Asian Single Dance Championship - Rumba
1 Artem Semerenko Valeriya Kachalko Kyrgyz Republic
2 Shinawat Lerson Krittaporn Manasuth Thailand
3 Gerald Jamili Cherry Clarice Parcon Philippines
4 Hing Wai Chan Lai Ki Tin Hong Kong
5 Naiqian Zhao Yuting Yang China
6 Min Je Kim Hye Bin Ham South Korea
7 Zjen Fong Chua Evon Chong Malaysia
8 Yasuhiro Nishimura Mai Otake Japan
9 Wai Kin Fong Mei Kok U Macau
10 Daniel Lin Ivy Chuan Chinese Taipei
11 Duc Tuan Le Mai Tram Nguyen Ngoc Vietnam
 
ADSF Asian Single Dance Championship - Paso Doble
1 Hing Wai Chan Lai Ki Tin Hong Kong
2 Chao Jiang Shiyao Wei China
3 Sadawit Settachai Nichkamol Ketphong Thailand
4 Michael Angelo Marquez Stephanie Sabalo Philippines
5 MunSeong Kang JiSoo Park South Korea
6 Wai Kin Fong Mei Kok U Macau
7 Yasuhiro Nishimura Mai Otake Japan
8 Hoai Nam Luu Thu Huong Dang Vietnam
9 Duy Le Xin Jin Grace Tan Singapore
10 Walter Foo Xin Nee Che Malaysia
11 Yung Cheng Lin Serena Lin Chinese Taipei
 
ADSF Asian Single Dance Championship - Jive
1 Gerald Jamili Cherry Clarice Parcon Philippines
2 Yumiya Kubota Rara Kubota Japan
3 Artem Semerenko Valeriya Kachalko Kyrgyz Republic
4 Chao Jiang Shiyao Wei China
5 Sum Chun Ng Wai Yi Lam Hong Kong
6 Chi Tong Lam Wun Pun Macau
7 MunSeong Kang JiSoo Park South Korea
8 Sadawit Settachai Nichkamol Ketphong Thailand
9 Hoai Nam Luu Thu Huong Dang Vietnam
10 Walter Foo Xin Nee Che Malaysia
11 Daniel Lin Ivy Chuan Chinese Taipei
 
ADSF Asian Single Dance Championship - Waltz
1 Oleksii Guzyr Rikako Ota Japan
2 Lu Li Qing Guo China
3 Kai Sum Sam Liu Wan Hin Liu Hong Kong
4 German Enriquez Ma Danella Renee Publico Philippines
5 Dae Sung Kang Min Kyoung Seog South Korea
6 Sarun Pibull Chanisara Pithanpuwakorn Thailand
7 Wan Jen Cheng Liwen Zhang Chinese Taipei
8 Chuluunbaatar Ankhbayar Ulziibayar Khaliun Mongolia
9 Hong Viet Phan Thu Trang Hoang Vietnam
10 Kio Fong Wat Hoi In Wong Macau
 
ADSF Asian Single Dance Championship - Tango
1 Vladlen Kravchenko Marina Laptiyeva Kazakhstan
2 Minato Kojima Megumi Morita Japan
3 Yuan Cao Ximeng Wang China
4 Dae Sung Kang Min Kyoung Seog South Korea
5 Tristan John Ducay Willanne Rose Ducay Philippines
6 Chee Seng Edwin Teo Cheer Ching Kimberly Tan Malaysia
7 Ka Pan Tam Weng Lam Vong Macau
8 Hin Ting Lam Chui Mei Chan Hong Kong
9 Wan Jen Cheng Liwen Zhang Chinese Taipei
10 Hong Viet Phan Thu Trang Hoang Vietnam
11 Chuluunbaatar Ankhbayar Ulziibayar Khaliun Mongolia
 
ADSF Asian Single Dance Championship - Viennese Waltz
1 Minato Kojima Megumi Morita Japan
2 Li Lin Giulia Giacoppo Chinese Taipei
3 Hwang Yong Seo Ye Rang Park South Korea
4 Kai Sum Sam Liu Wan Hin Liu Hong Kong
5 Yuan Cao Ximeng Wang China
6 Tristan John Ducay Willanne Rose Ducay Philippines
7 Sarun Pibull Chanisara Pithanpuwakorn Thailand
8 Ka Pan Tam Weng Lam Vong Macau
9 Chee Seng Edwin Teo Cheer Ching Kimberly Tan Malaysia
10 Tuan Dat Nguyen Huong Phan Nguyen Quynh Vietnam
 
ADSF Asian Single Dance Championship - Slow Foxtrot
1 Oleksii Guzyr Rikako Ota Japan
2 Vladlen Kravchenko Marina Laptiyeva Kazakhstan
3 Lu Li Qing Guo China
4 German Enriquez Ma Danella Renee Publico Philippines
5 Hwang Yong Seo Ye Rang Park South Korea
6 Kai Sum Sam Liu Wan Hin Liu Hong Kong
7 Li Lin Giulia Giacoppo Chinese Taipei
8 Sarun Pibull Chanisara Pithanpuwakorn Thailand
9 Kio Fong Wat Hoi In Wong Macau
10 Chuluunbaatar Ankhbayar Ulziibayar Khaliun Mongolia
11 Hong Viet Phan Thu Trang Hoang Vietnam
 
ADSF Asian Single Dance Championship - Quickstep
1 Oleksii Guzyr Rikako Ota Japan
2 Vladlen Kravchenko Marina Laptiyeva Kazakhstan
3 Hwang Yong Seo Ye Rang Park South Korea
4 Yuan Cao Ximeng Wang China
5 Li Lin Giulia Giacoppo Chinese Taipei
6 Ka Pan Tam Weng Lam Vong Macau
7 Hin Ting Lam Chui Mei Chan Hong Kong
8 Tristan John Ducay Willanne Rose Ducay Philippines
9 Chee Seng Edwin Teo Cheer Ching Kimberly Tan Malaysia
10 Tuan Dat Nguyen Huong Phan Nguyen Quynh Vietnam
 

Hong Kong Open: Các nội dung thi đấu khác của giải
Tại nội dung này, cặp VĐV Nguyễn Tuấn Đạt - Phan Nguyễn Quỳnh Hương đã đạt HCB tại nội dung Standard 
hạng Trẻ dưới 21 tuổi.

Hong Kong Open Latin - Age 16 or above: Thanh niên, từ 16 tuổi trở lên
1 Kostiantyn Samarskyi - Isabelle Tay(185) Singapore
2 Zuowei Xie - Yuxin Zhang(119) China
3 Zjen Fong Chua - Evon Chong(161) Malaysia
4 Sida Huang - Yuan Tian(108) China
5 Wai Kin Fong - Mei Kok U(159) Macau
6 Chi Tong Lam - Wun Pun(160) Macau
7 - 8 Remus Tan - Riane Low(186) Singapore
7 - 8 Ngo Pong Chak - Nga Man Wat (135) Hong Kong
9 Hoai Nam Luu - Thu Huong Dang(200) Vietnam
10 Man Ching Yeung - Tsz Yan Tse(149) Hong Kong
11 Man Ho Gordon Wan - Lok Yiu Tang(147) Hong Kong
12 Xian Siang Chiu - Priscilla Soh(180) Singapore
13 Sean Mahendren - Gan Pin(184) Singapore
14 Tuan Dat Nguyen - Huong Phan Nguyen Quynh(265) Vietnam
15 Iat Hong Wong - Heng Jin(284) Macau
16 Hong Woh Lam - Dao Er Lim(163) Malaysia
17 Duc Tuan Le - Mai Tram Nguyen Ngoc(199) Vietnam
18 - 19 Ho Man Lam - Hiu Tung Li(143) Hong Kong
18 - 19 Hin Hong Lam - Chloe Ho(141) Hong Kong
20 Kwan Ho Ma - Tsz Ching Huen(281) Hong Kong
21 Tin Long Che - Ka Wemg Lo(283) Macau
22 U Hong Liu - I Kei Sun(276) Macau
23 - 24 Yiu Au Yeung - Hei Tung Ko(133) Hong Kong
23 - 24 U Tou Lao - Iok San Ng(275) Macau
25 Duy Le - Xin Jin Grace Tan(183) Singapore
26 - 28 Ming Yeung Hui - Wing Shu Ho (272) Hong Kong
26 - 28 Yee Chun Tan - Chee Min Tan(278) Malaysia
26 - 28 Ka Long Wong - Ching Yee Wong(279) Hong Kong
29 Roger Sing Ket Siew - Yun Yi Tee(277) Malaysia
30 Zane Tan - Dara Tan(187) Singapore
31 Jerome Teo - Rachel Teo(285) Singapore
32 Ming Cheong Ho - Kit Ying Lam(140) Hong Kong
33 Walter Foo - Xin Nee Che(162) Malaysia
34 Ngok Wai Chan - Keng Pui Lai(282) Macau
35 Justino Hoi - Wan Ching Pang (182) Singapore
36 Cheung Tin Yiu - Hiu Tung Cheng(150) Hong Kong
37 Patrick Chua - Rene Tan(181) Singapore
38 Lap Yin Wong - Tsz Ying Leung(148) Hong Kong
39 Ho Tin Lee - Suet Man Purdee Luk(280) Hong Kong
40 - 41 Hei Lung Chan - Sin Ting Holly Yau (136) Hong Kong
40 - 41 Lai Tin Marricks Tsang - Man Shuen Ng(274) Hong Kong
42 George Borisov - Yuk Man Ada Au(134) Hong Kong
43 Wing Ki Kuo - Ka Wing So(273) Hong Kong
44 Jiaming Li - Ziwei Li(113) China
 
Hong Kong Open Standard - Age 16 or above: Thanh niên, từ 16 tuổi trở lên
1 Li Lin - Giulia Giacoppo (216) Chinese Taipei
2 Man Ching Yeung - Tsz Yan Tse(149) Hong Kong
3 Sean Aranar - Ana Nualla(244) Philippines
4 Ming Cheong Ho - Kit Ying Lam(140) Hong Kong
5 Jerome Teo - Rachel Teo(285) Singapore
6 Ra'mu Ramos - Margaretha Christina Schrijver(247) Philippines
7 Hin Hong Lam - Chloe Ho(141) Hong Kong
8 Lei Wang - Yuen Ping Christita Ng(227) Hong Kong
9 Kwan Ho Ma - Tsz Ching Huen(281) Hong Kong
10 Edgardo Ladimo - Winifreda Constantino(4) Philippines
11 - 12 Kio Fong Wat - Hoi In Wong(241) Macau
11 - 12 Dingqing Zhong - Chun Fa Tong(228) Hong Kong
13 - 14 George Borisov - Yuk Man Ada Au(134) Hong Kong
13 - 14 Tuan Dat Nguyen - Huong Phan Nguyen Quynh(265) Vietnam
15 Hao Zhang - Isabella Zhou(217) Chinese Taipei
16 Iat Hong Wong - Heng Jin(284) Macau
17 Tao Jiang - Cheuk Laam Lee (271) Hong Kong
18 Tin Long Che - Ka Wemg Lo(283) Macau
19 Ngok Wai Chan - Keng Pui Lai(282) Macau
20 Lap Yin Wong - Tsz Ying Leung(148) Hong Kong
21 Ho Tin Lee - Suet Man Purdee Luk(280) Hong Kong

Hong Kong Open Latin - Age 21 or below: Hạng Trẻ, dưới 21 tuổi.
1 Rongcheng Bu - Yutong Sang(104) China
2 Sadawit Settachai - Nichkamol Ketphong(198) Thailand
3 Zhehao Shang - Wanyu Xie(117) China
4 Ka Pan Tam - Weng Lam Vong(240) Macau
5 Cheuk Him Cheung - Hei Man Ho(138) Hong Kong
6 Tuan Dat Nguyen - Huong Phan Nguyen Quynh(265) Vietnam
7 Daniel Lin - Ivy Chuan(286) Chinese Taipei
8 Tin Long Che - Ka Wemg Lo(283) Macau
42257 Hin Hong Lam - Chloe Ho(141) Hong Kong
42257 U Tou Lao - Iok San Ng(275) Macau
11 U Hong Liu - I Kei Sun(276) Macau
12 Ho Man Lam - Hiu Tung Li(143) Hong Kong
13 - 14 Yiu Au Yeung - Hei Tung Ko(133) Hong Kong
13 - 14 Iat Hong Wong - Heng Jin(284) Macau
15 Nawamin Lerson - Linra Kaskron(196) Thailand
16 - 17 Ka Long Wong - Ching Yee Wong(279) Hong Kong
16 - 17 Kwan Ho Ma - Tsz Ching Huen(281) Hong Kong
18 Ming Cheong Ho - Kit Ying Lam(140) Hong Kong
19 - 20 Zane Tan - Dara Tan(187) Singapore
19 - 20 Yee Chun Tan - Chee Min Tan(278) Malaysia
21 Roger Sing Ket Siew - Yun Yi Tee(277) Malaysia
22 - 23 Chin Yee Yap - Chi Yew Yap(289) Malaysia
22 - 23 Ming Yeung Hui - Wing Shu Ho (272) Hong Kong
24 Cheuk Hin Tse - Mei Po Fung (288) Hong Kong
25 Ngok Wai Chan - Keng Pui Lai(282) Macau
26 Pui Yin Lee - Chi Tung Ip(144) Hong Kong
27 Cheung Tin Yiu - Hiu Tung Cheng(150) Hong Kong
28 Jerome Teo - Rachel Teo(285) Singapore
29 Shek Pong Hung - Hei Yu Gladys Wong(287) Hong Kong
30 Lap Yin Wong - Tsz Ying Leung(148) Hong Kong
31 Ho Tin Lee - Suet Man Purdee Luk(280) Hong Kong
32 Lai Tin Marricks Tsang - Man Shuen Ng(274) Hong Kong
33 Wing Ki Kuo - Ka Wing So(273) Hong Kong
34 - 35 Tianxu Wang - Rongxin Liu(118) China
34 - 35 Jinwei Hu - Yunjia Zhang(107) China
36 - 38 Qiang Zhang - Huijuan Hu(116) China
36 - 38 Yi Ju - Xi Shen(111) China
36 - 38 Yung Cheng Lin - Serena Lin(122) Chinese Taipei
 
Hong Kong Open Standard - Age 21 or below: Hạng Trẻ, dưới 21 tuổi.
1 Ka Pan Tam - Weng Lam Vong(240) Macau
2 Tuan Dat Nguyen - Huong Phan Nguyen Quynh(265) Vietnam
3 Hin Hong Lam - Chloe Ho(141) Hong Kong
4 Jerome Teo - Rachel Teo(285) Singapore
5 Dovano Bacani Ip - Ho Yan Cheung(290) Hong Kong
6 Daniel Lin - Ivy Chuan(286) Chinese Taipei
7 Kwan Ho Ma - Tsz Ching Huen(281) Hong Kong
8 Iat Hong Wong - Heng Jin(284) Macau
9 Ngok Wai Chan - Keng Pui Lai(282) Macau
10 Ka Long Wong - Ching Yee Wong(279) Hong Kong
11 Shek Pong Hung - Hei Yu Gladys Wong(287) Hong Kong
12 Lap Yin Wong - Tsz Ying Leung(148) Hong Kong
13 Tin Long Che - Ka Wemg Lo(283) Macau
14 Ho Tin Lee - Suet Man Purdee Luk(280) Hong Kong
15 Yung Cheng Lin - Serena Lin(122) Chinese Taipei
16 Zihang Song - Xinan Xu(207) China
 
The Trailer - WDSF GrandSlam Standard Hong Kong 2015
 


The Trailer - WDSF GrandSlam Latin Hong Kong 2015



Một vài hình ảnh thi đấu của giải:
































Một vài hình ảnh thi đấu của các cặp VĐV Việt Nam:

Cặp VĐV Lê Đức Tuấn - Nguyễn Ngọc Mai Trâm của đơn vị Tp HCM


Cặp VĐV Lưu Hoài Nam - Đặng Thu Hương của đơn vị Hà Nội






Cặp VĐV Nguyễn Tuấn Đạt - Phan Nguyễn Quỳnh Hương của đơn vị Hà Nội





 
-------
Theo dõi trang tin của Vietnam Dancesport News trên Facebook tại địa chỉ: https://www.facebook.com/vietnamdancesport để cập nhật thông tin một cách nhanh nhất.
 


Nguồn tin: WDSF
Đánh giá bài viết
Tổng số điểm của bài viết là: 10 trong 2 đánh giá
Click để đánh giá bài viết

Những tin mới hơn

Mã an toàn:   Mã chống spamThay mới     

 

Bình chọn

Bạn yêu thích điệu nhảy nào nhất?

Slow Waltz

Tango

Viennese Waltz

Slow Foxtrot

Quickstep

Samba

Rumba

Cha cha

Jive

Paso Doble

Liên kết