Kết quả German Open Championships 2014

Đăng lúc: Chủ nhật - 17/08/2014 10:39
Kết quả thi đấu giải German Open Championships 2014 diễn ra từ ngày 12 đến 16 tháng 8 năm 2014 tại Stuttgart, Germany. Đây là một trong những giải thi đấu danh giá nhất của Liên Đoàn KVTT Thế giới (WDSF). Tham dự giải này Việt Nam có hai cặp VĐV là Phan Hồng Việt - Hoàng Thu Trang và Ngô Minh Đức - Đặng Thu Hương, đây là hai cặp VĐV nòng cốt của đội tuyển KVTT quốc gia.


PRECIOSA WDSF GrandSlam Standard

Final Round:
1. Simone SEGATORI / Annette SUDOL     TSC Astoria Stuttgart
2. Dmitry ZHARKOV / Olga KULIKOVA     RUSSIA
3. Evaldas SODEIKA / Ieva ZUKAUSKAITE     LITHUANIA
4. Vaidotas LACITIS / Veronika GOLODNEVA     LITHUANIA
5. Nikolay DARIN / Natalia SEREDINA     MOLDOVA
6. Giuseppe LONGARINI / Katarzyna KAPRAL     POLAND
Round 1:
235.-237/281. PHAN Hong Viet / HOANG Thu Trang     VIETNAM

PRECIOSA WDSF GrandSlam Latin
Final Round:
1. Langella, Aniello / Moshenska, Khrystina     ITALY
2. Tsaturyan, Armen / Gudyno, Svetlana     RUSSIA
3. Balan, Marius-Andrei / Bezzubova, Nina     Schwarz-Weiß-Club Pforzheim
4. Schmitt, Charles-Guillaume / Salikhova, Elena     FRANCE
5. Kiselev, Andrey / Kiseleva, Anastasia     RUSSIA
6. Simachev, Yury / Klokotova, Anastasia     RUSSIA
Round 4:
71.-73/333. Lerson, Shinawat / Manasuth, Krittaporn     THAILAND
Round 1:
232.-235/333. Minh Duc, Ngo / Dang, Thu Huong     VIETNAM

GOC Adult Rising Stars Standard
Final Round:
1. QIU Yu Ming / WIE Li Ying     P.R. CHINA
2. Anton TRUBIN / Ekaterina MALIAVKINA     RUSSIA
3. Karlis TREIJS / Anastasia KRIVOSHEEVA     LATVIA
4. Tomas FAINSIL / Patricija BELOUSOVA     LITHUANIA
5. Vladislav KOLESNIKOV / Anna ISAKOVICH     RUSSIA
6. Erik KEM / Lisa RYKOVSKI     Tanzsportclub Dortmund
7. BORTSOV Nikita / STUPARU Yasmine     ROMANIA
Round 1:
181.-183/208. PHAN Hong Viet / HOANG Thu Trang     VIETNAM

GOC Adult Rising Stars Latin
Final Round:
1. PARASCHIV Mihai -Vlad / DIANDRA-ANIELA Illes     ROMANIA
2. Artem EFANIN / Anna DERGUNOVA     RUSSIA
3. Vito COPPOLA / Federica ZAPPULLA     ITALY
4. Young Eun SHIM / Line Martin SMED     DENMARK
5. Eric TESTA / Federica BREZZO     ITALY
6. Alexey BIRMAN / Uliana PUSTOVALOVA     RUSSIA
Round 4:
45.-47/293. Shinawat LERSON / Krittaporn MANASUTH     THAILAND
Round 1:
161.-168/293. MINH DUC Ngo / DANG Thu Huong     VIETNAM

WDSF Open Senior I Standard(Sự kiện Trung niên 1 của WDSF)
Final Round:
1. Christian BONO / Elena BONO     ITALY
2. BALOGH Csongor / SZABO Anita     HUNGARY
3. Zdenek PRIBYL / Lenka PRIBYLOVA     CZECH REPUBLIC
4. Thorsten ZIRM / Sonja SCHWARZ     Blau-Gold Casino Darmstadt
5. Pierre PAYEN / Isabelle REYJAL     FRANCE
6. Andreas LIPPOK / Karin Eva RODE     TC Royal Oberhausen
Round 2:
108.-109/156. PHAN Hong Viet / HOANG Thu Trang     VIETNAM

GOC Senior I A Standard(Sự kiện Trung niên 1 của GOC)
Final round: (53 đôi)
1. Vitaly ROGACHEVSKY / Tatiana NIKOLAEVA     RUSSIA
2. Simone VIOLA / Manuela SCORZOSI     ITALY
3. ZHANG Bo / ZHANG Shu qing     P.R. CHINA
4. Salvatore AMICO / Erica BRESSAN     ITALY
5. PHAN Hong Viet / HOANG Thu Trang     VIETNAM
6. Koji KUSABA / Rika KUSABA     JAPAN

GOC Adults A Standard
Final Round:
1. Ilja DAVIDOVS / Katrina Kora KLAPERE     LATVIA
2. Oleg YASINSKY / Sofia ESAYAN     RUSSIA
3. Gleb BANNIKOV / Maria SMIRNOVA     RUSSIA
4. TAN Ran / TAN Rong     P.R. CHINA
5. Domenico ALIBERTI / Andreea Carmen SARDARESCU     ITALY
6. Jean-Francois GUEUDRY / Ilmira YARULLINA     FRANCE
7. Alexandru BERZAN / Ghenrieta BUGA     MOLDOVA
Round 1:
92.-94/112. PHAN Hong Viet / HOANG Thu Trang     VIETNAM

GOC Adults A Latin
Final Round:
1. Cosimo BARRA / Diana SHARIPOVA     ITALY
2. Jan JANZEN / Victoria LITVINOVA     Schwarz-Weiß-Club Pforzheim
3. GABOR Victor Cristian / ALBU Catalina Gabriela     ROMANIA
4. Yevgen BABENKO / Anastasiia DARCHUK     UKRAINE
5. CIUBOTARIU Ionut / BANU Cezara     ROMANIA
Round 3:
42.-45/150. MINH DUC Ngo / DANG Thu Huong     VIETNAM

WDSF PD Professional World Super Grand Prix Standard
Final Round:
1. Mirko GOZZOLI / Edita DANIUTE     LITHUANIA
2. Benedetto FERRUGGIA / Claudia KOEHLER     TSC Astoria Stuttgart
3. Emanuel VALERI / Tania KEHLET     DENMARK
4. Donatas VEZELIS / Lina CHATKEVICIUTE     LITHUANIA
5. Evgeny MOSHENIN / Anna OKSENGOYT     RUSSIA
6. Marco CAVALLARO / Letizia INGROSSO     ITALY

WDSF PD Professional World Super Grand Prix Latin
Final Round:
1. Martino ZANIBELLATO / Michelle ABILDTRUP     DENMARK
2. Andrey ZAYTSEV / Elizaveta CHEREVICHNAYA     RUSSIA
3. Evgeny STEPANOV / Alexandra PAKHMUTOVA     RUSSIA
4. Vitaly PANTELEEV / Angelina NECHKHAEVA     RUSSIA
5. Saverio LORIA / Zeudi ZANETTI     ITALY
6. Roman CHETVERGOV / Maria SADOVNICHENKO     RUSSIA

Nguồn tin: Official GOC Website
Đánh giá bài viết
Tổng số điểm của bài viết là: 5 trong 1 đánh giá
Click để đánh giá bài viết

Mã an toàn:   Mã chống spamThay mới     

 

Bình chọn

Bạn yêu thích điệu nhảy nào nhất?

Slow Waltz

Tango

Viennese Waltz

Slow Foxtrot

Quickstep

Samba

Rumba

Cha cha

Jive

Paso Doble

Liên kết